Nhà riêng Nguyễn Khang Cầu Giấy 43m² giá 9.4 tỷ - Vị trí đắc địa, an sinh đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Khang Cầu Giấy 43m² giá 9.4 tỷ - Vị trí đắc địa, an sinh đỉnh!

9.4 tỷ
43 m² - 219 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội! Với vị trí trung tâm và giá cả hợp lý, đây chính là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 4 tầng, gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ và sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng khung cột chắc chắn, thiết kế thông minh, thoáng trước và sau, không lo quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học uy tín như Trường THCS Nghĩa Tân và Trường THPT Cầu Giấy
  • Cách trạm xe buýt chỉ 200m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần chợ Nghĩa Tân và siêu thị VinMart, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống y tế gần nhà với Bệnh viện 198 và Phòng khám Đa khoa Cầu Giấy chỉ trong vòng 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những người đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và an toàn trong lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!