Nhà riêng Nguyễn Hữu Tiến Tân Phú 47m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Hữu Tiến Tân Phú 47m² - Ô tô vào tận nhà

7.2 tỷ
47 m² - 153 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
47 m²

Căn nhà hiếm trong hẻm xe hơi 5m đường Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay, phù hợp gia đình tìm nơi an cư lâu dài và giữ tài sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m² (ngang 3.9m, dài 12m)
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, sân thượng thoáng mát, không gian sinh hoạt hợp lý
  • Đặc điểm:3 phòng ngủ rộng rãi, 3 phòng vệ sinh tiện nghi, hẻm xe hơi 5m, khu nhà cao tầng đồng bộ, dân trí cao, môi trường sống sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm văn minh tại Quận Tân Phú
  • Gần nhiều trường học, nhà trẻ và trung tâm giáo dục, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ vài phút đến chợ, siêu thị và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Xung quanh có ngân hàng, cây ATM và dịch vụ tài chính, giao dịch nhanh chóng
  • Dễ dàng kết nối các quận trung tâm nhờ gần các trục đường lớn, rút ngắn thời gian di chuyển làm việc và học tập

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn có không gian sống thoáng, đầy đủ tiện ích nội khu, đồng thời phù hợp với khách mua để ở kết hợp giữ tài sản lâu dài tại khu vực phát triển của Tân Phú.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt trực tiếp với chủ nhà.