Nhà riêng Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú 30m² - Vị trí đẹp, giá tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Hữu Tiến, Tân Phú 30m² - Vị trí đẹp, giá tốt!

3.98 tỷ
30 m² - 133 triệu/m²

Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
30 m²

Tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Tân Phú với mức giá không thể tốt hơn? Ngôi nhà 3 tầng tại hẻm Nguyễn Hữu Tiến này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn, kết hợp vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30m² (ngang 3m x dài 10m)
  • Bố trí:Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu được cải tạo thành 3 phòng ngủ riêng biệt, tối ưu không gian sinh hoạt cho gia đình.
  • Đặc điểm:Nhà nằm trong hẻm rộng 3.5m, cách mặt tiền đường chính chỉ vài căn. Hiện trạng nhà trống, rất thuận tiện để gia chủ tự do thiết kế và cải tạo theo phong cách, nhu cầu riêng, kiến tạo tổ ấm mơ ước.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Đại học Công Thương TP.HCM, thuận tiện cho sinh viên, giảng viên hoặc cho thuê.
  • Chỉ vài phút đi bộ đến AEON Mall Tân Phú Celadon, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí và ẩm thực cao cấp.
  • Gần nhiều trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS), đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các chợ truyền thống và siêu thị mini trong khu vực, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Kết nối nhanh chóng đến Bệnh viện Quận Tân Phú và các cơ sở y tế lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.98 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc những ai mong muốn tự tay kiến tạo tổ ấm mơ ước với tiềm năng cải tạo lớn. Vị trí đắc địa cũng rất phù hợp cho mục đích đầu tư, cho thuê.