Nhà riêng Nguyễn Duy Quận 8, 40m², 6.38 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Duy Quận 8, 40m², 6.38 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

6.38 tỷ
40 m² - 160 triệu/m²

Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa ngay trung tâm Quận 8, nằm sát chợ Xóm Củi sầm uất. Căn nhà với kết cấu đúc kiên cố, thiết kế tối ưu công năng, sẵn sàng bàn giao cho gia chủ mới dọn vào ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (3m x 13.5m)
  • Bố trí: Kết cấu 2 lầu kiên cố, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình đông thành viên
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, nhà mới đẹp, sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Xóm Củi chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần trường Tiểu học Âu Dương Lân và trường THCS Tùng Thiện Vương
  • Dễ dàng di chuyển sang Quận 5, Quận 1 qua cầu Chà Và và cầu Nhị Thiên Đường
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ ăn uống dọc trục đường Nguyễn Duy
  • Hệ thống an ninh khu vực tốt, dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.38 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại Quận 8, hoặc khách hàng muốn đầu tư cho thuê nhờ vị trí thuận lợi gần chợ và các trục đường huyết mạch.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ để có giá tốt nhất!