Nhà riêng Nguyễn Chính Hoàng Mai 46m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Chính Hoàng Mai 46m² - Ô tô vào tận nhà

17.9 tỷ
46 m² - 389 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
46 m²

Nhà riêng 7 tầng thang máy tại phố Nguyễn Chính, Hoàng Mai với vị trí hiếm, ô tô vào tận nhà, cực kỳ phù hợp vừa ở vừa kinh doanh văn phòng, spa, lớp học hoặc online.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46m²
  • Bố trí:Nhà 7 tầng có thang máy, tầng 1 để xe và không gian kinh doanh, các tầng trên thiết kế linh hoạt làm văn phòng, lớp học, spa hoặc không gian ở, mặt tiền thoáng dễ nhận diện thương hiệu.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới tinh, thiết kế hiện đại, chỉ 20m ra phố Nguyễn Chính, khoảng 100m ra trục đường Tân Mai lớn, kết nối nhanh sang Kim Đồng, Giải Phóng, Trương Định, ô tô vào nhà, kinh doanh hoặc làm văn phòng đều rất thuận lợi.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư đông đúc, sầm uất, mật độ dân cư cao, phù hợp mở cửa hàng, văn phòng hoặc dịch vụ.
  • Tiếp cận nhanh các tuyến phố lớn Tân Mai, Kim Đồng, Giải Phóng, Trương Định, giao thông thuận lợi đi các quận nội thành.
  • Xung quanh có nhiều chợ dân sinh, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học, trung tâm ngoại ngữ, phòng tập, phù hợp khai thác mô hình lớp học, spa, dịch vụ chăm sóc sức khỏe.
  • Nhiều quán ăn, cà phê, dịch vụ văn phòng và ngân hàng lân cận, hỗ trợ tốt cho hoạt động kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản rất phù hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, chủ doanh nghiệp nhỏ cần văn phòng đại diện, chủ spa, trung tâm đào tạo, lớp học hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực Hoàng Mai.