Nhà riêng Nguyễn Chánh Cầu Giấy 68m² 31.9 tỷ - Vị trí đẹp kinh doanh đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn Chánh Cầu Giấy 68m² 31.9 tỷ - Vị trí đẹp kinh doanh đỉnh

31.9 tỷ
68 m² - 469 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Sở hữu ngay bất động sản kinh doanh đắc địa tại trung tâm Cầu Giấy với lợi thế vỉa hè rộng và vị trí cực đẹp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68m²
  • Bố trí:Thiết kế tối ưu, có ô chờ thang máy, 2 mặt thoáng cực đẹp
  • Đặc điểm:Vỉa hè rộng, ô tô tránh, chỉ cách mặt phố Nguyễn Chánh 10m, cực kỳ lý tưởng để mở showroom hoặc spa

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu tổ hợp văn phòng và chung cư cao cấp, giao thương cực kỳ sầm uất
  • Gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm Hà Nội
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các cơ quan hành chính quận Cầu Giấy
  • Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, an ninh đảm bảo
  • Gần các trung tâm thương mại và khu vui chơi giải trí lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:31.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm tài sản có dòng tiền hoặc chủ doanh nghiệp muốn mở showroom, spa, văn phòng đại diện tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!