Nhà riêng Nguyễn An Ninh Vũng Tàu 26m² - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn An Ninh Vũng Tàu 26m² - Chính chủ bán

2.7 tỷ
26 m² - 104 triệu/m²

Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
26 m²

Nhà góc 2 mặt tiền hẻm đường Nguyễn An Ninh, Phường 7, trung tâm TP Vũng Tàu, thiết kế mới đẹp, dọn vào ở ngay, phù hợp gia đình nhỏ cần không gian riêng tư và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:26m² full thổ cư
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công thoáng mát, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm:Nhà góc 2 mặt tiền hẻm, hẻm thoáng chỉ cách hẻm ô tô tải khoảng 10m, khu dân cư yên tĩnh, có hệ thống năng lượng mặt trời, hướng Tây Bắc, phù hợp an cư lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu văn minh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
  • Thuận tiện sinh hoạt với chợ, siêu thị mini và cửa hàng tiện lợi trong khu vực Phường 7
  • Dễ dàng tiếp cận trường học, nhà trẻ và các dịch vụ thiết yếu phục vụ đời sống gia đình
  • Gần các tuyến đường trung tâm, thuận tiện di chuyển đến biển và các khu vực khác của TP Vũng Tàu
  • Khu vực phát triển sầm uất với nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí, đáp ứng tốt nhu cầu ở thực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2,7 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người cần một căn nhà nhỏ gọn ngay trung tâm Vũng Tàu, tài chính tầm 3 tỷ, ưu tiên không gian yên tĩnh nhưng vẫn gần đầy đủ tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà thực tế, hỗ trợ xem nhà linh hoạt cho khách thiện chí.