Nhà riêng Nguyễn An Ninh 30m² 5 tầng - Lô góc, ngõ thông, giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nguyễn An Ninh 30m² 5 tầng - Lô góc, ngõ thông, giá tốt

9.1 tỷ
30 m² - 303 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

5 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà lô góc cực đẹp tại phố Nguyễn An Ninh, Hai Bà Trưng. Với thiết kế 5 tầng kiên cố cùng vị trí ngõ thông thoáng, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống ổn định ngay trung tâm quận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Nhà xây dựng 5 tầng thiết kế tối ưu công năng, không gian các phòng thoáng đãng nhờ lợi thế lô góc.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây kiên cố, mặt tiền 3,5m, sổ đỏ vuông vức, pháp lý sạch, ngõ thông thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Nguyễn An Ninh, thuận tiện đưa đón con nhỏ
  • Cách bệnh viện Bạch Mai và bệnh viện Tai Mũi Họng Trung ương khoảng 1.5km
  • Gần chợ dân sinh và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng tới các tuyến phố lớn như Trần Đại Nghĩa, Trương Định
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, yên tĩnh thích hợp định cư lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với gia đình trẻ hoặc khách hàng đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm quận Hai Bà Trưng với tài chính hợp lý và pháp lý an toàn.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp sớm nhất!