Nhà riêng Ngọc Hồi 46m² giá 5.8 tỷ - Chính chủ bán gấp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngọc Hồi 46m² giá 5.8 tỷ - Chính chủ bán gấp

5.8 tỷ
46 m² - 126 triệu/m²

Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
46 m²

Căn nhà mới tại Ngọc Hồi sở hữu mặt tiền rộng, không gian thoáng đãng, chỉ vài bước ra hồ điều hòa và chợ, rất lý tưởng cho gia đình muốn an cư lâu dài gần trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:46m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, mặt tiền khoảng 5.4m, gồm phòng khách, bếp ăn riêng, 5 phòng ngủ khép kín, sân để xe máy, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới, dự kiến bàn giao trong khoảng 2 tháng, thiết kế hiện đại, nhiều ánh sáng tự nhiên, ngõ đi thông thoáng, gần hồ điều hòa và chợ dân sinh, phù hợp gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực gần hồ điều hòa Ngọc Hồi, không khí trong lành, thích hợp đi bộ và rèn luyện sức khỏe mỗi ngày.
  • Cách chợ dân sinh và hệ thống siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi chỉ ít phút, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Thuận tiện kết nối ra trục đường Ngọc Hồi và Quốc lộ 1A, di chuyển nhanh về nội thành Hà Nội và các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh có trường học, nhà trẻ và trạm y tế, phù hợp gia đình có con nhỏ và người lớn tuổi.
  • Khu vực Thanh Trì đang phát triển mạnh, nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí, hiệu thuốc, ngân hàng đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với gia đình nhiều thế hệ cần 5 phòng ngủ riêng tư, vợ chồng trẻ muốn tự tay decor tổ ấm, hoặc khách muốn tìm nhà ở thật, không gian rộng, gần tiện ích và dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.