Nhà riêng Ngọc Hà Ba Đình 33m² giá 10.6 tỷ - Gần cổng Lăng Bác, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngọc Hà Ba Đình 33m² giá 10.6 tỷ - Gần cổng Lăng Bác, sẵn sàng vào ở!

10.6 tỷ
33 m² - 321 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này, nằm ngay gần cổng Lăng Bác, với vị trí vô cùng thuận lợi chỉ cách mặt phố Ngọc Hà 10m.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí:5 tầng, 3 phòng ngủ rộng rãi, nội thất đẹp và sang trọng
  • Đặc điểm:Ngõ rộng thoáng, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 10m ra mặt phố Ngọc Hà, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần cổng Lăng Bác, thuận tiện cho việc tham quan và du lịch
  • Các dịch vụ tiện ích như chợ, siêu thị, bệnh viện trong vòng 500m
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và người dân sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:10.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người có nhu cầu ở gần trung tâm Hà Nội và yêu thích không gian sống yên tĩnh, lịch sự.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!