Nhà riêng ngõ Văn Chương Đống Đa 13m² 265 triệu - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng ngõ Văn Chương Đống Đa 13m² 265 triệu - Chính chủ bán

265 triệu
3 m² - 88 triệu/m²

Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
3 m²

Chính chủ bán nhà ngõ Văn Chương, sẵn sàng dọn vào ở ngay, diện tích nhỏ nhưng đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:13m² (sổ) - thực tế ~15m²
  • Bố trí:4 tầng thông thoáng, mỗi tầng có phòng riêng và thêm khu bếp độc lập
  • Đặc điểm:Ngõ rộng xe máy thoải mái, sổ đỏ chính chủ, cách phố Tôn Đức Thắng khoảng 200m

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Văn Chương cách 150m đảm bảo nguồn thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Trường Tiểu học Văn Miếu và Trường THCS Văn Miếu liền kề thuận tiện cho con đi học
  • UBND phường Văn Miếu nằm trong khu vực, giải quyết thủ tục hành chính nhanh chóng
  • Công viên Thống Nhất chỉ hơn 1km để chạy bộ, thư giãn sau giờ làm việc
  • Trạm xe buýt và các tuyến Tôn Đức Thắng giúp kết nối nhanh với trung tâm và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:265 triệu

Phù hợp với ai:

Gia đình trẻ muốn an cư trung tâm Đống Đa hoặc chuyên gia cần căn nhà nhỏ gọn, chính chủ giao dịch nhanh.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhà ngay để kiểm chứng không gian và chốt với chủ sổ đỏ.