Nhà riêng Ngô Tất Tố 21m² gần Quận 1 - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngô Tất Tố 21m² gần Quận 1 - Chính chủ bán

3.9 tỷ
21 m² - 186 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
21 m²

Nhà riêng sổ hồng riêng hiếm có tại hẻm Ngô Tất Tố, sát Quận 1, dọn vào ở ngay không cần sửa nhiều.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:21m² (3m x 7m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, 1 phòng ngủ lớn, 1 wc, có ban công sau, có thể cải tạo thêm 1 phòng ngủ nhỏ hoặc 1 wc trên lầu
  • Đặc điểm:Hẻm trước nhà 1,8m, cách hẻm xe hơi khoảng 20m, ban công view chung cư cao cấp, hướng Tây Bắc, sổ hồng riêng chính chủ, có thể dọn ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài phút di chuyển qua cầu Thị Nghè để vào trung tâm Quận 1
  • Gần các chợ dân sinh như chợ Thị Nghè, chợ Văn Thánh, thuận tiện mua sắm và ăn uống mỗi ngày
  • Xung quanh có đầy đủ trường học các cấp tại Quận Bình Thạnh và khu vực lân cận, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Trong bán kính vài trăm mét có siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, nhà thuốc, dịch vụ thiết yếu hoạt động nhộn nhịp
  • Dễ dàng kết nối đến trục đường Nguyễn Hữu Cảnh, khu trung tâm và ven sông Sài Gòn, thuận lợi cho công việc và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.9 tỷ (còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ hoặc người làm việc tại trung tâm thành phố muốn sở hữu nhà riêng gần Quận 1, tài chính vừa tầm, ưu tiên pháp lý rõ ràng để an tâm ở lâu dài hoặc giữ tài sản cho thuê.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được cung cấp thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và chốt căn đẹp này trước khi có người khác đón mất.