Nhà riêng Ngõ Phương Lưu 70m² giá 6.19 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngõ Phương Lưu 70m² giá 6.19 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

6.19 tỷ
70 m² - 88 triệu/m²

Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Tìm nhà ở Hải Phòng? Khám phá ngay căn nhà riêng 4 tầng có thang máy tiện nghi, tọa lạc tại Ngõ Phương Lưu, Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, với sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng độc lập, có thang máy hiện đại, thiết kế tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Vị trí mặt ngõ, chỉ sau 1 nhà mặt đường Bùi Thị Tự Nhiên, hướng Tây tứ trạch, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 3 Bùi Thị Tự Nhiên, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm.
  • Cách Chợ Vạn Mỹ chỉ vài phút đi xe máy, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần Trường THCS và Tiểu học Vạn Mỹ, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế tại Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Hải Phòng.
  • Khu vực dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, phù hợp an cư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.19 tỷ có thỏa thuận

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình đa thế hệ cần không gian sống rộng rãi, tiện nghi với thang máy, hoặc những ai tìm kiếm bất động sản có vị trí thuận lợi, pháp lý rõ ràng để an cư lạc nghiệp tại Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà độc đáo này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.