Nhà riêng Ngô Gia Tự Long Biên 91m² 29 tỷ - Thiết kế Châu Âu | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngô Gia Tự Long Biên 91m² 29 tỷ - Thiết kế Châu Âu

29 tỷ
91 m² - 319 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

14 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
91 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm nhà phố thiết kế Châu Âu đẳng cấp tại trung tâm Long Biên!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91m²
  • Bố trí:7 tầng, thang máy cao cấp, gara 2 ô tô, các phòng khép kín
  • Đặc điểm:Nội thất Châu Âu hiện đại, phòng master sang trọng, tối ưu ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường học các cấp tại quận Long Biên
  • Gần chợ dân sinh và các trung tâm thương mại lớn, mua sắm tiện lợi
  • Kết nối nhanh chóng qua cầu Chương Dương vào trung tâm phố cổ
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, giao thông cực kỳ thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:29 tỷ
  • Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình thượng lưu tìm không gian sống đẳng cấp, doanh nhân làm văn phòng công ty hoặc đầu tư căn hộ dịch vụ cao cấp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết!