Nhà riêng Ngõ Chợ Khâm Thiên 15m² giá 5.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngõ Chợ Khâm Thiên 15m² giá 5.2 tỷ - Thiết kế hiện đại, thoáng mát!

5.2 tỷ
15 m² - 347 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
15 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà xinh xắn nằm trong Ngõ Chợ Khâm Thiên, một trong những khu vực sầm uất và thuận tiện nhất tại Đống Đa, Hà Nội. Căn nhà 4 tầng này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15 m²
  • Bố trí: Tầng 1 là phòng khách và bếp; Tầng 2 và 3 mỗi tầng có 1 phòng ngủ và 1 WC; Tầng 4 có 1 phòng ngủ nhỏ và ban công; Tầng tum là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà khung cột bê tông vững chắc, thoáng mát, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Khâm Thiên, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ.
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận tiện đi lại.
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và có thông tin chi tiết!