Nhà riêng Ngõ 79 Bùi Thị Tự Nhiên 42m² giá 2.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngõ 79 Bùi Thị Tự Nhiên 42m² giá 2.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.86 tỷ
42 m² - 68 triệu/m²

Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

22 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà độc lập tại vị trí đắc địa quận Hải An với không gian sân thượng cực chill, thỏa mãn mọi nhu cầu thư giãn của gia đình bạn. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm tổ ấm mới với chất lượng xây dựng vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng 1 tum gồm phòng khách, bếp, phòng ăn, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân phơi và sân chơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian các phòng đều thoáng đãng, đón ánh sáng tự nhiên. Hạ tầng đồng bộ, nhà đang trong giai đoạn hoàn thiện cuối cùng, bàn giao ngay sau 1 tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Đông Hải, thuận tiện đưa đón con đi học.
  • Cách chợ dân sinh chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Gần UBND phường Đông Hải 1, khu vực an ninh tốt, dân trí cao.
  • Kết nối nhanh chóng đến trục đường chính Bùi Thị Tự Nhiên, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần các khu vực dịch vụ, cửa hàng tiện lợi và cơ sở y tế địa phương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.86 tỷ (có thỏa thuận cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống riêng tư, hiện đại, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm bất động sản có tiềm năng tăng giá tốt tại quận Hải An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem nhà thực tế sớm nhất!