Nhà riêng Ngõ 72 Nguyễn Trãi 41m² giá 12.8 tỷ - Đầu tư cực đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngõ 72 Nguyễn Trãi 41m² giá 12.8 tỷ - Đầu tư cực đỉnh!

12.8 tỷ
41 m² - 312 triệu/m²

Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
10 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm bất động sản tại Ngõ 72, đường Nguyễn Trãi, phường Thượng Đình, quận Thanh Xuân, Hà Nội! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây chính là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà hoàn hảo hoặc một kênh đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 7 tầng, mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín với WC riêng
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, có thang máy, cầu thang & thang máy giữa nhà, nội thất cao cấp với sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh TOTO, đèn LED âm trần và cửa gỗ tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Royal City, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối
  • Ngõ thông thoáng, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.8 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đa thế hệ, cho thuê, làm căn hộ dịch vụ hoặc văn phòng mini. Với không gian rộng rãi và thiết kế tối ưu, nơi đây sẽ là điểm đến lý tưởng cho mọi nhu cầu của bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp, vị trí hiếm và tiềm năng đầu tư cao này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!