Nhà riêng Ngõ 147A Tân Mai 55m² giá 21.2 tỷ - Lô góc ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Ngõ 147A Tân Mai 55m² giá 21.2 tỷ - Lô góc ô tô tránh!

21.2 tỷ
55 m² - 385 triệu/m²

Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt đẹp tại Ngõ 147A đường Tân Mai, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 55m², ngôi nhà được xây dựng kiên cố và đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Không gian mở, thoáng đãng, thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Lô góc, 2 mặt ngõ ô tô tránh, gần hồ Đền Lừ, thuận lợi cho việc tập thể dục và thư giãn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Mầm Non và Trường Tiểu học Tân Mai, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách trục chính chỉ 50m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Nằm gần hồ Đền Lừ, lý tưởng cho những buổi chiều đi dạo thư giãn.
  • Các tiện ích như chợ, siêu thị, ngân hàng trong bán kính 1km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà thích hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn kết nối thuận tiện với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.