Nhà riêng Nghĩa Đô Hoàng Quốc Việt 62m² ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nghĩa Đô Hoàng Quốc Việt 62m² ô tô vào tận nhà

19.7 tỷ
62 m² - 318 triệu/m²

Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Nhà lô góc 6 tầng thang máy tại Nghĩa Đô, Hoàng Quốc Việt, hai mặt thoáng tràn ngập ánh sáng, đường ô tô vào cửa, nội thất hoàn thiện, chỉ việc xách vali về ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m²
  • Bố trí:Nhà xây 6 tầng có thang máy, lô góc 2 mặt thoáng, các tầng thiết kế linh hoạt phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc căn hộ cho thuê.
  • Đặc điểm:Nhà đẹp, nội thất đầy đủ, đường ô tô, lô góc thoáng sáng, sổ vuông vắn, pháp lý rõ ràng, khu dân trí cao trung tâm quận Cầu Giấy.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Nghĩa Đô chỉ vài phút đi bộ, không gian xanh lý tưởng cho rèn luyện sức khỏe và vui chơi cuối tuần.
  • Gần Bảo tàng Dân tộc học Việt Nam, khu vực văn minh, hạ tầng đồng bộ, nhiều dịch vụ giải trí và ẩm thực.
  • Thuận tiện cho con đi học với hệ thống trường học các cấp quanh khu Nghĩa Đô, Nghĩa Tân và trục đường Hoàng Quốc Việt.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường đại học lớn như Đại học Điện lực, Học viện Kỹ thuật Quân sự, phù hợp gia đình có con em học tập tại khu vực.
  • Gần chợ Nghĩa Tân, siêu thị và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19,7 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn sở hữu nhà trung tâm Cầu Giấy, cần không gian rộng rãi, nhiều phòng, có thang máy cho người lớn tuổi; đồng thời phù hợp khách mua để kết hợp ở và làm văn phòng công ty hoặc khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ.