Nhà Riêng Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3 64m² - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3 64m² - Ô tô vào tận nhà!

19 tỷ
64 m² - 297 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
64 m²

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Sài Gòn? Căn nhà hẻm xe hơi VIP trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3 này chính là lựa chọn hoàn hảo, sẵn sàng chào đón gia đình bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m²
  • Bố trí:Trệt 3 lầu
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi VIP, cách mặt tiền đường chỉ vài căn nhà, sổ hồng chính chủ đẹp, full đất không vướng lộ giới, nhà trống giao ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ vài bước chân, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
  • Gần các trường học danh tiếng như THCS Lương Định Của, THPT Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện lớn: Bệnh viện Mắt TP.HCM, Bệnh viện Da Liễu TP.HCM trong bán kính gần.
  • Tiện lợi mua sắm tại siêu thị Co.opmart Nguyễn Đình Chiểu và các chợ truyền thống lân cận.
  • Gần Công viên Tao Đàn, Dinh Độc Lập, mang lại không gian xanh và tiện ích giải trí ngay trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:19 Tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm sầm uất, kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời bền vững nhờ vị trí đắc địa, hẻm xe hơi VIP và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá trị này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.