Nhà riêng Nam Dư, Thanh Trì, 9m² giá 6.38 tỷ - Full nội thất, gần trường đại học! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Nam Dư, Thanh Trì, 9m² giá 6.38 tỷ - Full nội thất, gần trường đại học!

6.38 tỷ
9 m² - 709 triệu/m²

Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
9 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Nam Dư, phường Thanh Trì, quận Hoàng Mai, Hà Nội! Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 9m²
  • Bố trí: Căn nhà được thiết kế thông minh, tối ưu hóa diện tích sử dụng.
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, full nội thất, có thể vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt phố 9m, dễ dàng di chuyển và giao thương.
  • Gần các trường đại học như ĐH Kinh Công, ĐH Kinh Kĩ, thuận tiện cho sinh viên.
  • Khu vực đông sinh viên, thuận lợi cho việc cho thuê phòng trọ.
  • Đường lớn, xe máy và xe ô tô có thể quay đầu dễ dàng.
  • Gần nhiều tiện ích như chợ, siêu thị, và các dịch vụ tiện ích khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các hộ gia đình, sinh viên, hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.