Nhà Riêng Mỹ Đình 80m² - Ô Tô Vào Tận Nhà, Sổ Đỏ Chính Chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Riêng Mỹ Đình 80m² - Ô Tô Vào Tận Nhà, Sổ Đỏ Chính Chủ!

20.1 tỷ
80 m² - 251 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chào đón bạn đến với tổ ấm lý tưởng tại trung tâm Mỹ Đình! Căn nhà riêng 80m² này chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và riêng tư. Với vị trí đắc địa, ô tô có thể vào tận nhà và sẵn sàng đón chủ mới, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m²
  • Bố trí:Thiết kế 4 tầng hiện đại, tối ưu công năng. Tầng 1 gồm không gian phòng khách sang trọng, bếp tiện nghi, nhà vệ sinh và gara ô tô rộng rãi. Tầng 2 bố trí 2 phòng ngủ (1 lớn, 1 nhỏ) cùng 2 nhà vệ sinh riêng tư. Tầng 3 gồm 2 phòng đa năng và 1 nhà vệ sinh. Tầng 4 có tum, khu vực kho và sân phơi thoáng đãng. Đặc biệt, nhà có 2 mặt thoáng trước sau, không bị che chắn, đón ánh sáng tự nhiên và gió trời mát mẻ.
  • Đặc điểm:Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Nội thất cao cấp, sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Vị trí cực VIP, liền kề KĐT Mỹ Đình, khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Ô tô tránh dừng đỗ và có thể vào tận nhà, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt. Chủ nhà thiện chí bán nhanh để giải quyết việc gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Trường THPT Lômônôxốp và THCS & THPT Marie Curie chỉ cách vài phút di chuyển, thuận tiện cho con em học tập.
  • Gần Bệnh viện 19-8 và các phòng khám đa khoa, đảm bảo tiện lợi về y tế.
  • Chợ Mỹ Đình sầm uất và siêu thị lớn nằm trong bán kính gần, phục vụ mọi nhu cầu mua sắm và sinh hoạt.
  • Dễ dàng tiếp cận Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình và Trung tâm thương mại The Garden, mang lại nhiều lựa chọn giải trí.