Nhà riêng Mỹ Đình 35m² giá 7.9 tỷ - Thiết kế thông thoáng, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Mỹ Đình 35m² giá 7.9 tỷ - Thiết kế thông thoáng, ô tô vào tận nơi!

7.9 tỷ
35 m² - 226 triệu/m²

Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với ngôi nhà riêng tại phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm. Nhà được xây dựng khung cột vững chắc, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay. Với thiết kế mỗi tầng gồm 2 phòng, không gian thoáng mát và ánh sáng tự nhiên ngập tràn, ngôi nhà này rất phù hợp cho việc ở hoặc cho thuê kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Mỗi tầng 2 phòng, thiết kế thông minh, tối ưu không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 4m, sạch sẽ, ô tô vào tận nhà, gần hồ điều hòa thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước ra hồ điều hòa, nơi lý tưởng để thư giãn và hóng gió
  • Cách chợ và siêu thị không xa, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp Mỹ Đình chỉ cách nhà vài trăm mét, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ mất 3 phút đi xe đến Bến xe Mỹ Đình, sân vận động Mỹ Đình và các trường đại học lớn như Thương mại, Quốc gia, Sư phạm, Ngoại ngữ, Báo chí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê kinh doanh trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với em An để được tư vấn chi tiết và xem nhà ngay hôm nay! Em An có 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực bất động sản, luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn tìm kiếm ngôi nhà mơ ước. Lưu ý: Các anh chị môi giới, trung gian vui lòng không làm phiền.