Nhà riêng Mộc Hoàn Đình 41,7m² ô tô đỗ cửa, chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Mộc Hoàn Đình 41,7m² ô tô đỗ cửa, chính chủ bán

5.5 tỷ
42 m² - 131 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Nhà riêng chính chủ tại Mộc Hoàn Đình, An Khánh, xây 5 tầng kiên cố, ô tô đỗ cửa, có sẵn hố chờ thang máy, phù hợp gia đình tìm chốn an cư lâu dài tại Hoài Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41,7m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng xây kiên cố, có hố chờ thang máy kích thước khoảng 1,5m x 1,5m, đường trước nhà cho ô tô đỗ thoải mái.
  • Đặc điểm:Nhà đã ép cọc chắc chắn, kết cấu vững chãi, khu dân cư Mộc Hoàn Đình đông đúc, hạ tầng đồng bộ, đi lại thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư An Khánh đông đúc, an ninh ổn định, môi trường sống văn minh.
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, chợ dân sinh và nhiều dịch vụ thiết yếu phục vụ sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận trong huyện Hoài Đức và kết nối nhanh vào trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, trường học, nhà trẻ và khu vui chơi cho trẻ em xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.5 tỷ, có thể thương lượng thêm với khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ hoặc nhiều thế hệ muốn sở hữu nhà 5 tầng kiên cố, ô tô đỗ cửa tại khu vực An Khánh, cũng thích hợp cho khách mua để ở kết hợp làm văn phòng nhỏ hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp, làm việc nhanh gọn với chủ nhà.