Nhà riêng Minh Khai, Hai Bà Trưng 23m² giá 4.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Minh Khai, Hai Bà Trưng 23m² giá 4.2 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4.2 tỷ
23 m² - 183 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà mới xây tại đường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: 5 tầng với tầng 1 để xe và WC, tầng 2 gồm bếp và phòng khách, tầng 3 và 4 mỗi tầng có 1 phòng và WC, tầng 5 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Lô góc hai mặt tiền, thiết kế thông minh, cửa sổ lớn giúp không gian luôn thoáng sáng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trường Tiểu học Minh Khai chỉ 200m, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Gần chợ dân sinh và các cửa hàng tiện lợi, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội.
  • Gần các khu vui chơi, giải trí như công viên Thống Nhất, thích hợp cho các hoạt động ngoài trời.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam