Nhà riêng Minh Khai 47m² giá 12.95 tỷ - Mặt tiền rộng cực hiếm! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Minh Khai 47m² giá 12.95 tỷ - Mặt tiền rộng cực hiếm!

12.8 tỷ
47 m² - 272 triệu/m²

Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Nhà riêng Minh Khai - Mặt tiền rộng hiếm có, đón sáng tự nhiên cực thoáng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:3 tầng, thiết kế tối ưu công năng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 5.5m cực hiếm, nhà thoáng trước sau, ngõ rộng ba gác vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp khu vực Minh Khai, thuận tiện cho con em
  • Cách chợ Minh Khai chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần khu đô thị Times City, đầy đủ tiện ích giải trí cao cấp
  • Kết nối nhanh chóng đến các bệnh viện lớn như Bạch Mai, Việt Pháp
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển ra các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình mong muốn không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng hoặc nhà đầu tư muốn giữ tài sản tại khu vực trung tâm đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp giá tốt này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Hai Bà Trưng
Phường/Xã: Phường Minh Khai
0
So sánh