Nhà riêng Mễ Cốc Quận 8, 21m², 4 tầng, giá 2.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Mễ Cốc Quận 8, 21m², 4 tầng, giá 2.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.9 tỷ
21 m² - 138 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
21 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố tại trung tâm Quận 8 với kết cấu vững chãi, thiết kế tối ưu công năng, sẵn sàng dọn vào ở ngay hoặc đầu tư cho thuê cực tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m² (3x7m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 4 tầng BTCT, bao gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh và sân thượng thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, hẻm trước nhà thông thoáng, an ninh cao, khu dân cư hiện hữu không vướng quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Vạn Nguyên chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống.
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo môi trường học tập cho con em.
  • Cách trạm y tế phường 15 chỉ 5 phút di chuyển, an tâm về chăm sóc sức khỏe.
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến các trục đường chính của Quận 8.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt thiết yếu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 2.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm chốn an cư ổn định tại Quận 8, hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có pháp lý sạch, tính thanh khoản cao tại khu vực dân cư đông đúc.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trước khi giao dịch thành công!