1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà riêng Mai Hắc Đế Quận 8 36m² giá 3.28 tỷ - Sổ hồng sẵn!
3.28 tỷ
36 m² - 91 triệu/m²
Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
9 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
36 m²
Sở hữu ngay nhà đẹp Mai Hắc Đế, Quận 8 với mức giá cực kỳ hấp dẫn và pháp lý hoàn thiện, sẵn sàng dọn vào ở ngay!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:36.3m²
- Bố trí:2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 WC, sàn đúc bê tông cốt thép kiên cố
- Đặc điểm:Hẻm nội bộ 3m thông thoáng, khu vực dân cư cực kỳ an ninh và yên tĩnh
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Phú Định, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
- Gần hệ thống trường học các cấp tại khu vực Phường 15, Quận 8
- Giao thông kết nối cực nhanh sang Quận 5 và Quận 6
- Khu vực dân cư ổn định, không gian sống yên bình, an toàn
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:3.28 tỷ
Phù hợp với ai:
Cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại Quận 8 hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý sạch, sổ hồng riêng.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận giá tốt nhất!