Nhà riêng Mai Hắc Đế 13m² giá 4.1 tỷ - Vị trí trung tâm, cơ hội hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Mai Hắc Đế 13m² giá 4.1 tỷ - Vị trí trung tâm, cơ hội hiếm có!

4.1 tỷ
13 m² - 315 triệu/m²

Phường Bùi Thị Xuân (cũ), Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
13 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà riêng ngay đầu ngõ Mai Hắc Đế, quận Hai Bà Trưng. Với diện tích sử dụng chỉ 13m², ngôi nhà được xây dựng 2 tầng cơ bản, phù hợp cho những ai muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi và ấm cúng. Chủ mới có thể dễ dàng cải tạo và sơn sửa theo ý thích để tạo nên không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 13m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà xây 2 tầng, vị trí đắc địa, cách mặt phố chỉ 3 bước chân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Bà Triệu, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Cách Hồ Gươm chỉ 5 phút di chuyển, lý tưởng cho những buổi dạo chơi
  • Khu vực sầm uất, đầy đủ các dịch vụ tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.1 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đầy tiềm năng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam