Nhà riêng Lý Thánh Tông, Tân Phú 37.2m² giá 4 tỷ - Tiện nghi đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lý Thánh Tông, Tân Phú 37.2m² giá 4 tỷ - Tiện nghi đầy đủ!

4 tỷ
37 m² - 108 triệu/m²

Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
37 m²

Khám phá ngôi nhà lý tưởng với giá tốt, sẵn sàng cho bạn và gia đình. Ngôi nhà tọa lạc tại đường Lý Thánh Tông, phường Tân Thới Hòa, quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37.2m² (3.1m x 11.9m)
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, ban công rộng 0.8m
  • Đặc điểm: Trệt và lầu đúc, không gian sống tiện nghi, hẻm rộng 3m an ninh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 10 phút đến trung tâm quận Tân Phú
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách bến xe Miền Tây khoảng 15 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!