Nhà riêng Lý Thái Tổ, Đà Nẵng 31m² giá 1.6 tỷ - Cơ hội không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lý Thái Tổ, Đà Nẵng 31m² giá 1.6 tỷ - Cơ hội không thể bỏ lỡ!

1.6 tỷ
31 m² - 52 triệu/m²

Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại trung tâm Đà Nẵng với mức giá chỉ 1.6 tỷ! Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:4.4m x 7m, thiết kế mê lửng cũ, 2 mặt kiệt
  • Đặc điểm:Nhà nằm trong kiệt xe máy, thuận tiện di chuyển, có sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thanh Khê, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, cấp 2 chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đà Nẵng, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1.600.000.000 VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhấc máy và liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!