Nhà riêng Lý Chính Thắng, Q3, 27.95m² giá 4.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lý Chính Thắng, Q3, 27.95m² giá 4.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

4.9 tỷ
27.95 m² - 175 triệu/m²

09, Quận 3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
27.95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận 3, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà tọa lạc tại đường Lý Chính Thắng, với diện tích 27.95m², lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.95m²
  • Bố trí: Nhà nở hậu, 4.3m x 6.5m, rất phù hợp với nhu cầu sử dụng đa dạng.
  • Đặc điểm: Hiện tại đang cho thuê với giá 9.5 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học nổi tiếng như Trường THPT Lê Quý Đôn, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần công viên Lê Văn Tám, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ (có thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc gia đình muốn có một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này!