Nhà riêng Lưu Chí Hiếu Vũng Tàu 47m² giá 3.199 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lưu Chí Hiếu Vũng Tàu 47m² giá 3.199 tỷ - Ô tô vào tận nhà

3.199 tỷ
47 m² - 68 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
47 m²

Căn nhà 4 tầng hẻm ô tô đường Lưu Chí Hiếu, TP Vũng Tàu, vị trí đẹp hiếm có, thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:Nhà xây 4 tầng kiên cố, bố trí không gian linh hoạt, phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc kết hợp ở và cho thuê
  • Đặc điểm:Thổ cư 100%, hẻm ô tô 7 chỗ vào tận nhà, khu dân cư yên tĩnh, hiện đang có hợp đồng thuê 4 triệu/tháng ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh
  • Dễ dàng kết nối đến các trục đường chính của TP Vũng Tàu, thuận tiện di chuyển làm việc và sinh hoạt
  • Khu vực xung quanh có đầy đủ chợ, cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Gần các trường học các cấp và trung tâm dịch vụ, phù hợp gia đình có con đi học
  • Vị trí thuận lợi tiếp cận khu vui chơi, giải trí, dịch vụ du lịch biển Vũng Tàu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.199 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình tìm nhà ở ngay tại TP Vũng Tàu, cần không gian yên tĩnh nhưng vẫn tiện di chuyển, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền cho thuê sẵn và tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp, thương lượng nhanh gọn với chủ.