Nhà riêng Lương Ngọc Quyến Gò Vấp 53m² 8.586 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lương Ngọc Quyến Gò Vấp 53m² 8.586 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

8.586 tỷ
53 m² - 162 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
53 m²

Chính chủ bán nhà riêng Lương Ngọc Quyến, sẵn nội thất cao cấp, Sổ hồng 2026 và hoàn công sạch, vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:53m²
  • Bố trí:Trệt hai lầu 4PN 4WC, có phòng ngủ dưới trệt và nội thất đầy đủ
  • Đặc điểm:Nở hậu 4.2m, pháp lý sạch, sổ hồng 2026

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp nên đi chợ sáng tối rất nhanh chóng
  • Co.opmart Gò Vấp và chuỗi siêu thị lớn cách vài phút cho nhu cầu mua sắm
  • Bệnh viện Quận Gò Vấp trong bán kính 2km xử lý y tế gọn lẹ
  • Trường THCS Nguyễn Du và THPT Nguyễn Thượng Hiền thuận tiện đưa đón con học
  • Big C Gò Vấp (Metro cũ) cùng UBND Quận Gò Vấp dễ dàng tiếp cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.586 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ cần 4PN, người tìm nhà chính chủ pháp lý sạch, muốn khu vực Gò Vấp có tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để sắp lịch xem nhà và được hỗ trợ pháp lý nhanh chóng.