Nhà riêng Linh Xuân, Thủ Đức 102m² giá 5.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Linh Xuân, Thủ Đức 102m² giá 5.99 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

5.99 tỷ
102 m² - 59 triệu/m²

Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

15 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
102 m²

Sở hữu ngay căn nhà diện tích lớn tại khu vực Linh Xuân với hẻm xe hơi thông thoáng, không gian lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc khai thác cho thuê sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:102m² (5.3m x 20m)
  • Bố trí:Nhà 2 tầng với 5 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi thông, đường sạch sẽ, nằm trong khu vực cho phép xây cao tầng, tiềm năng tăng giá trị bất động sản trong tương lai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Nguyễn Văn Bá, thuận tiện cho con em đi học
  • Vị trí đắc địa gần Quốc Lộ 1A, dễ dàng di chuyển về trung tâm hoặc các tỉnh lân cận
  • Cách chợ Linh Xuân chỉ vài phút, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu dân cư an ninh, văn minh, môi trường sống yên tĩnh
  • Thuận tiện kết nối với các trục đường chính của Thành phố Thủ Đức

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.99 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên cần nhiều phòng ngủ, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có pháp lý chuẩn, vị trí đẹp để xây mới cao tầng hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam