Nhà riêng Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng 32m² giá 3.8 tỷ - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng 32m² giá 3.8 tỷ - Giá tốt hiếm có

3.8 tỷ
32 m² - 119 triệu/m²

Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Nhà riêng 3 tầng tại Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng dưới 4 tỷ, ngõ thoáng, cách chỗ đỗ ô tô chỉ vài chục mét, là lựa chọn an cư hiếm có cho gia đình muốn ở ngay nội thành Hoàng Mai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:32m²
  • Bố trí:Nhà xây 3 tầng kiên cố, gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 3 vệ sinh, sân phơi rộng trên cao, không gian sinh hoạt tách biệt và thoáng sáng.
  • Đặc điểm:Đất xen kẹt đã đóng thuế, điện nước sinh hoạt đầy đủ, ngõ trước nhà rộng hơn 2m, cách chỗ đỗ ô tô khoảng 30m, phù hợp gia đình cần nhà ở thật trong tầm tài chính hợp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng đã phát triển, xung quanh nhiều cửa hàng, siêu thị mini và dịch vụ ăn uống hàng ngày.
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ với hệ thống trường học các cấp và điểm trông trẻ trong khu vực phường Vĩnh Hưng.
  • Dễ dàng kết nối tới các tuyến đường chính của quận Hoàng Mai thông qua trục đường Lĩnh Nam, rút ngắn thời gian di chuyển vào trung tâm.
  • Khu vực đầy đủ trạm y tế, nhà thuốc, phòng khám tư, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe thường xuyên cho các thành viên trong gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng mới cưới hoặc người làm việc tại các quận trung tâm muốn sở hữu nhà riêng 3 tầng, ở được ngay, trong tầm tài chính dưới 4 tỷ mà vẫn đảm bảo tiện ích và kết nối giao thông.