Nhà riêng Lĩnh Nam 19m² giá 1.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lĩnh Nam 19m² giá 1.6 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

1.6 tỷ
19 m² - 84 triệu/m²

Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

3 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
19 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố giá rẻ ngay sát Times City - Chỉ 1.6 tỷ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:19m²
  • Bố trí:4 tầng, gồm 2 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm:Nhà xây chắc chắn, pháp lý rõ ràng với đầy đủ hóa đơn thuế và sơ đồ thửa đất, ngõ nông sạch sẽ, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu đô thị Times City chỉ vài phút di chuyển, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích cao cấp
  • Gần chợ Lĩnh Nam, thuận tiện cho việc mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường chính như Minh Khai, Hai Bà Trưng
  • Khu vực dân cư đông đúc, ổn định, giao thông vô cùng thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ muốn mua nhà lần đầu hoặc nhà đầu tư tìm kiếm kênh giữ tiền, cho thuê sinh lời ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Hoàng Mai
Phường/Xã: Phường Lĩnh Nam
0
So sánh