Nhà riêng Liễu Giai 75m² giá 23.1 tỷ - Khu VIP cạnh Đại Sứ Quán Nhật | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Liễu Giai 75m² giá 23.1 tỷ - Khu VIP cạnh Đại Sứ Quán Nhật

23.1 tỷ
75 m² - 308 triệu/m²

Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
75 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách một căn nhà không có điểm trừ tại khu vực Liễu Giai, Ba Đình. Nằm cạnh Đại Sứ Quán Nhật, căn nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được bảo vệ 24/24 bởi lực lượng an ninh quanh khu vực, tạo nên một không gian sống an toàn và sang trọng nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 6m, có gara đủ cho 2 xe ô tô
  • Đặc điểm: Nội thất đẳng cấp, thông số khủng, thiết kế hiện đại, khu phân lô thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến Quần Ngựa, thuận tiện cho thể dục và thư giãn
  • Cách Hồ Tây 400m, không gian sống trong lành
  • Chợ Cống Vị chỉ cách 200m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các cơ quan ngoại giao và nhiều nhân vật cấp cao
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống an toàn, sang trọng, phù hợp cho gia đình hoặc những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản đẳng cấp tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà VIP hiếm này, vui lòng liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam