Nhà riêng Lê Xá Đông Anh 45m² giá 4.99 tỷ - Đường thông ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Xá Đông Anh 45m² giá 4.99 tỷ - Đường thông ô tô đỗ cửa!

4.99 tỷ
45 m² - 111 triệu/m²

Đông Anh, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tuyệt vời tại Lê Xá, Đông Anh! Với diện tích 45m², ngôi nhà này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống của gia đình mà còn sở hữu vị trí vô cùng thuận lợi với đường thông ô tô đỗ cửa, tạo sự tiện nghi trong việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Nhà được thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sống, phù hợp cho gia đình nhỏ.
  • Đặc điểm: Đường vào rộng rãi, ô tô có thể đỗ ngay trước cửa, rất thuận lợi cho việc đi lại và sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Lê Xá chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đông Anh, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp để sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và có đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội