Nhà riêng Lê Văn Sỹ, Quận 3, 61m² giá 16.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Văn Sỹ, Quận 3, 61m² giá 16.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

16.9 tỷ
61 m² - 277 triệu/m²

3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà riêng biệt tại Lê Văn Sỹ, Quận 3 - khu vực đắc địa và sôi động của thành phố Hồ Chí Minh. Với thiết kế sang trọng, căn nhà 3 tầng này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là lựa chọn tuyệt vời để đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 tầng
  • Đặc điểm: Nhà bê tông cốt thép, sổ hồng chính chủ, mặt tiền hẻm 6m thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 2km, dễ dàng mua sắm
  • Thuận lợi di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến Metro
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.9 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người, nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực phát triển sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà độc đáo này - liên hệ ngay để biết thêm chi tiết!