Nhà riêng Lê Văn Hiến, Bắc Từ Liêm 36m² giá 11 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Văn Hiến, Bắc Từ Liêm 36m² giá 11 tỷ - Ô tô vào tận nhà

11.6 tỷ
36 m² - 322 triệu/m²

Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp kết hợp kinh doanh sầm uất tại Hà Nội? Ngôi nhà 6 tầng thang máy tại Lê Văn Hiến, Bắc Từ Liêm chính là lựa chọn hoàn hảo, sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:36m²
  • Bố trí:Nhà 6 tầng thang máy hiện đại. Tầng 1 là gara ô tô hoặc không gian kinh doanh sầm uất. Tầng 2, 3, 4, 5 mỗi tầng bố trí một phòng ngủ khép kín với ban công riêng tư. Tầng 6 gồm phòng khách và khu vực bếp tiện nghi.
  • Đặc điểm:Mặt tiền ô tô tránh, ngõ thông sang Phố Viên, khu vực kinh doanh tấp nập. Sổ đỏ vuông vắn chính chủ, pháp lý rõ ràng. Để lại toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ việc dọn vào ở hoặc kinh doanh ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay sát Đại học Mỏ Địa chất, thuận tiện cho thuê phòng trọ sinh viên hoặc kinh doanh dịch vụ.
  • Cách Học viện Tài chính chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo nguồn khách hàng tiềm năng.
  • Gần Bệnh viện Phương Đông, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ y tế chất lượng cao.
  • Dễ dàng di chuyển đến Chợ Vẽ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần Trường THPT Thượng Cát, tiện lợi cho việc học của con em.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định từ việc cho thuê phòng trọ sinh viên, với vị trí đắc địa và tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đa năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.