Nhà riêng Lê Liễu Tân Phú 68m² giá 5.96 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Liễu Tân Phú 68m² giá 5.96 tỷ - Vị trí đẹp

5.96 tỷ
68 m² - 88 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

5 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
68 m²

Vị trí đẹp - Sẵn sàng ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:68m² (4x17m)
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm:Hẻm 1 xẹt thông thoáng, cách đường chính chỉ 30m, pháp lý sổ hồng full thổ cư

Tiện ích xung quanh:

  • Cách AEON Mall Tân Phú chỉ vài phút di chuyển, mua sắm tiện lợi
  • Gần chợ Tân Sơn Nhì, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại khu vực phường Tân Sơn Nhì
  • Giao thông kết nối nhanh chóng với các trục đường chính trong quận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.96 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống ổn định tại khu vực dân cư sầm uất hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có pháp lý sạch.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận mức giá tốt nhất!