Nhà riêng Lê Hoàng Phái Gò Vấp 57m² 6.368 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Hoàng Phái Gò Vấp 57m² 6.368 tỷ - Ô tô vào tận nhà

6.368 tỷ
57 m² - 112 triệu/m²

Phường 17, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

13 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
57 m²

Sở hữu nhà riêng tại khu trung tâm Gò Vấp với hẻm rộng 2 ô tô tránh nhau, kết cấu sẵn sàng ở ngay, phù hợp gia đình cần không gian sống thoải mái và di chuyển thuận tiện mỗi ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:57m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 4 toilet, có phòng giặt, sân phơi, ban công trước và ban công sau
  • Đặc điểm:Ngang 3.2m dài 17m, diện tích sử dụng khoảng 136m², hẻm rộng 2 xe ô tô tránh nhau, có thể bố trí thêm phòng ngủ ở tầng trệt

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Hoàng Phái, thuận tiện kết nối nhanh ra các tuyến đường chính của khu vực Gò Vấp
  • Khu dân cư trung tâm Phường 17, dễ tiếp cận chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi và nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Xung quanh có nhiều trường học, phù hợp gia đình có con nhỏ cần môi trường sinh hoạt ổn định
  • Dễ dàng di chuyển đến khu hành chính, ngân hàng, dịch vụ y tế và tiện ích đô thị tại quận Gò Vấp
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện cho cả xe máy lẫn ô tô ra vào hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.368 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình nhiều thế hệ, người mua ở thực cần nhà rộng thoáng trong khu trung tâm hoặc khách hàng muốn sở hữu tài sản có công năng linh hoạt để ở kết hợp làm việc tại nhà.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế trong thời gian sớm nhất.