Nhà riêng Lê Đức Thọ Gò Vấp 41m² giá 4,79 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Đức Thọ Gò Vấp 41m² giá 4,79 tỷ - Ô tô vào tận nhà

4.79 tỷ
41 m² - 117 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

19 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Cơ hội sở hữu nhà riêng tại đường Lê Đức Thọ, Quận Gò Vấp với mức giá hợp lý, hẻm xe hơi thông thoáng, kết cấu sẵn có để vào ở ngay hoặc cải tạo nhẹ theo nhu cầu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 WC
  • Đặc điểm:Hẻm 4m thông ra trục Thống Nhất, nhà phù hợp an cư hoặc cho thuê giữ tiền, sổ vuông đẹp, hoàn công đầy đủ, không vướng quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Thống Nhất, thuận tiện kết nối nhanh đến các khu vực trung tâm của Quận Gò Vấp
  • Xung quanh có chợ dân sinh, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm và sinh hoạt hằng ngày
  • Gần siêu thị, thuận tiện cho gia đình mua sắm tiêu dùng nhanh chóng
  • Khu vực có trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ sinh sống lâu dài
  • Hẻm xe hơi di chuyển thuận lợi, tiếp cận dễ dàng bằng xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4,79 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình nhỏ cần một căn nhà pháp lý rõ ràng tại Gò Vấp, khách mua ở thực muốn vào ở sớm, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm dễ khai thác cho thuê và giữ tài sản ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và chốt nhanh căn nhà vị trí đẹp, pháp lý chuẩn tại Gò Vấp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam