Nhà riêng Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông A 116m² giá 6.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông A 116m² giá 6.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.9 tỷ
116 m² - 59 triệu/m²

Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
116 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại đường Lê Đình Cẩn, phường Bình Trị Đông A, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh! Với giá chỉ 6.9 tỷ, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, bao gồm 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà 2 tầng, ngang 6.6m, hẻm thông xe tải tránh, ô tô vào tận nhà, đang cho thuê với giá 20 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Chỉ vài phút di chuyển đến siêu thị Coopmart và Aeon, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Giáp Khu Tên Lửa Bình Tân, khu vực phát triển sôi động

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình muốn tìm một nơi an cư hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và hỗ trợ tận tình 24/7 hoàn toàn miễn phí.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội