Nhà riêng Lê Đình Cẩn Bình Tân 44m² giá 4.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Đình Cẩn Bình Tân 44m² giá 4.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

4.95 tỷ
44 m² - 113 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
44 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà xinh xắn, thiết kế hiện đại tại khu dân cư an ninh bậc nhất đường Lê Đình Cẩn, quận Bình Tân. Với không gian thoáng đãng và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (4x11m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt 1 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ ấm cúng và 2 WC tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế gọn gàng, nội thất hài hòa, khách mua chỉ cần dọn vào ở ngay không cần sửa chữa. Hẻm trước nhà rộng 4m thông thoáng, xe cộ di chuyển thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Lê Đình Cẩn chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch như Tỉnh Lộ 10, Quốc lộ 1A
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và trạm y tế phục vụ nhu cầu cuộc sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 4.95 tỷ VND (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ mong muốn một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại Bình Tân. Đồng thời, đây cũng là tài sản có tính thanh khoản cao, rất thích hợp để đầu tư cho thuê hoặc giữ tiền an toàn trong bối cảnh thị trường hiện nay.

Liên hệ: