Nhà riêng Lê Chân 70m² giá 3.68 tỷ - Full nội thất cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lê Chân 70m² giá 3.68 tỷ - Full nội thất cao cấp

3.68 tỷ
70 m² - 53 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

20 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
70 m²

Sở hữu ngay tổ ấm lý tưởng tại trung tâm quận Lê Chân với căn nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và đặc biệt là tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 3 tầng gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC, phòng khách, phòng ăn sang trọng, sân trước và sân sau cực thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới hiện đại, công năng tối ưu, có thể ngăn thêm phòng ngủ tại tầng 1 cho người lớn tuổi; ô tô đỗ cách nhà chỉ 20m, sổ đỏ chính chủ vuông vắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Chợ Vĩnh Niệm chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp như Trường Tiểu học và THCS Vĩnh Niệm, thuận tiện đưa đón con em
  • Dễ dàng kết nối với trục đường huyết mạch Nguyễn Văn Linh và Võ Nguyên Giáp, giao thông thông suốt
  • Cách siêu thị Aeon Mall Lê Chân khoảng 5 phút đi xe, đáp ứng mọi nhu cầu giải trí và mua sắm
  • Gần Bệnh viện Quốc tế Vinmec và Bệnh viện Y học Cổ truyền Hải Phòng, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đa thế hệ muốn tìm không gian sống an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tính thanh khoản cao tại khu vực phát triển của Hải Phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp giá tốt nhất khu vực, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!