Nhà riêng Láng Hạ Đống Đa 23m² giá 6.69 tỷ - Lô góc hiếm và chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Láng Hạ Đống Đa 23m² giá 6.69 tỷ - Lô góc hiếm và chính chủ!

6.69 tỷ
23 m² - 291 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
23 m²

Khám phá ngay cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc hiếm tại Láng Hạ, Đống Đa! Với diện tích 23m², nhà 2 tầng và mặt tiền 3.6m, đây là một sản phẩm không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m² (tầng 2: 28m²)
  • Bố trí: Nhà 2 tầng, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Lô góc, ngõ rộng xe ba gác tránh, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Láng Hạ, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Láng Hạ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến phố lớn như Láng, Thái Hà, thuận tiện di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển với các phương tiện công cộng gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này hoàn toàn phù hợp cho các gia đình trẻ, cặp đôi hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.