Nhà riêng Láng Hạ 48m² giá 17.7 tỷ - Ô tô vào nhà, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Láng Hạ 48m² giá 17.7 tỷ - Ô tô vào nhà, đầu tư sinh lời!

17.7 tỷ
48 m² - 369 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà riêng tại Láng Hạ, Đống Đa với diện tích 48m², 4 tầng, ô tô vào tận nhà. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, có thể cải tạo thành 7 tầng đẹp mắt
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Chỉ cách phố chính vài bước chân, thuận tiện di chuyển
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình muốn định cư lâu dài, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và nhanh chóng!