Nhà riêng Lạch Tray 48m² - Chính chủ bán, ở ngay trung tâm | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà riêng Lạch Tray 48m² - Chính chủ bán, ở ngay trung tâm

4.45 tỷ
48 m² - 93 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
48 m²

Nhà dân xây độc lập, khung cột chắc chắn, nằm trên mặt ngõ thẳng khu Lạch Tray sầm uất, phù hợp gia đình muốn có nhà ở trung tâm Hải Phòng để vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: Nhà 3,5 tầng với 4 phòng ngủ (có phòng ngủ master), 3wc, phòng thờ riêng, sân phơi thoáng và khoảng sân trước để xe tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà dân xây độc lập, kết cấu kiên cố, mặt ngõ thẳng dễ di chuyển, hướng Bắc mát mẻ, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, phù hợp an cư lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư Lạch Tray lâu năm, hạ tầng hoàn thiện, an ninh tốt và hàng xóm thân thiện.
  • Gần các tuyến đường trung tâm quận Lê Chân, di chuyển nhanh vào khu hành chính, thương mại và các quận lân cận.
  • Thuận tiện tiếp cận hệ thống trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học gần nhà.
  • Xung quanh có nhiều chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và dịch vụ ăn uống, sinh hoạt hàng ngày rất tiện.
  • Dễ dàng đến các bệnh viện, phòng khám và dịch vụ y tế trong khu vực Lê Chân và trung tâm Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 4.45 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà đặc biệt phù hợp với gia đình trẻ 2–3 thế hệ, người làm việc tại khu vực Lê Chân hoặc trung tâm Hải Phòng muốn sở hữu nhà riêng kiên cố, đầy đủ công năng, vào ở ngay mà không cần sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được tư vấn chi tiết và hẹn lịch xem nhà trực tiếp, làm việc với chính chủ và thương lượng giá tốt cho khách thiện chí.